Doanh nhân trẻ Đỗ Huy Phương: Thành công từ những nỗ lực
- Doanh nhân Đỗ Huy Phương, sinh năm 1987, Giám đốc Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Sản xuất HTP (TP Tuyên Quang) bước vào nghề kinh doanh vật liệu ngành cơ khí ở tuổi 29. Gặp anh, người đối diện luôn cảm thấy thú vị không chỉ bởi vẻ ngoài lịch lãm, đậm chất thư sinh mà còn bởi nhiệt huyết với nghề kinh doanh. Vậy nên, từ một nhân viên bán hàng anh đã vươn lên thành lập doanh nghiệp, chèo lái công ty vượt qua khó khăn, vững vàng phát triển.